Sunan samfurin | H5 |
Ƙwallon ƙafa (mm) | 1350 |
Min. Tsare-tsare (mm) | 110 |
Tsayin Wurin zama (mm) | 780 |
Ƙarfin Motoci | 1000 |
Ƙarfin Ƙarfi | 1800 |
Caja Currence | 5A |
Caja Voltage | 110V/220V |
Fitar Yanzu | 1.5C |
Lokacin caji | 7 Awanni |
MAX karfin juyi | 95 NM |
Max hawa | ≥ 12 ° |
Front/RearTire Spec | 3.50-10 |
Nau'in Birki | F=Disk,R=Drum |
Ƙarfin baturi | 72V20AH |
Nau'in Baturi | Baturin gubar-acid |
Max.speed km/h | 50KM/45KM/40KM |
Rage | 60km |
Daidaitawa | USB, m iko, akwati, |
H5, babur lantarki mai taya biyu mai yanke-yanke wanda ke sake fasalin zirga-zirgar birni. Tare da injin sa mai ƙarfi na 1000w, H5 ba tare da wahala ya haɗu da aiki, salo da dorewa ba. Ko kuna balaguro kan titunan birni ko kuna balaguro cikin ƙauye, wannan babur ɗin lantarki yana ba da ƙwarewar hawan mai ban sha'awa da yanayin yanayi.
H5 sanye take da birki na diski na gaba da na baya don tabbatar da abin dogaro da ƙarfin birki mai mahimmanci, samar da amintaccen ƙwarewar hawa. Tayoyin gaba da na baya suna da girman 3.50-10, suna ba da kyakkyawan ra'ayi da kwanciyar hankali, yana ba ku damar sarrafa yanayin hanyoyi daban-daban tare da amincewa da sauƙi.
Ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi sani da H5 shine aikin sauya saurin sauri guda uku, wanda ke ba da damar mahaya su daidaita saurin daidai da abubuwan da suka fi so da kuma kewaye. Wannan aikin da ya dace yana ƙara sarrafawa da daidaitawa, yana mai da kowace tafiya ta zama na musamman da ƙwarewa mai daɗi.
A: Mu masana'anta ne waɗanda ke da ƙwarewar shekaru 30+ don OEM da ODM. Za a iya keɓancewa don biyan takamaiman bukatunku.
A. Ee, ƙarin ƙarancin farashi mai yawa
A. Muna ba da lokacin garanti daban-daban don kayan haɗi daban-daban.Main sassa na shekara guda.
Sabuwar Viliage Changpu, Titin Lunan, Gundumar Luqiao, Birnin Taizhou, Zhejiang
0086-13957626666
0086-15779703601
0086-(0) 576-80281158
Litinin-Jumma'a: 9 na safe zuwa 6 na yamma
Asabar, Lahadi: Rufe