Saukewa: SK1P49QMG | Nau'in: Silinda guda ɗaya bugun jini huɗu, sanyaya iska mai tilastawa, kwance |
Diamita na Silinda: % 49mm | Fistan bugun jini: 54mm |
Saukewa: 101.8ml | Ƙarfin ƙima da ƙididdigewa: 5.3kw/8000r/min |
Matsakaicin juzu'i da madaidaicin gudu: 6.5n · M / 6500r / min | Mafi ƙarancin amfani da man fetur: 367g/kW · H |
Matsayin mai: Man fetur mara gubar sama da 90 | Matsayin mai: sf15w / 40 gb11121-1995 |
Nau'in watsawa: V-belt mai haƙori | Gudun canzawa mai ci gaba: 2.289-0.703 + raguwa mai mataki biyu 3.133 3.000 |
Yanayin kunnawa: CDI kunnawa mara lamba | Nau'in Carburetor da samfurin: Vacuum film carburetor pd22 svr22-1c |
Samfuran filogi: A7RTC | Yanayin farawa: duka lantarki da feda |
Wannan ya zama ƙayyadaddun ƙayyadaddun injunan ƙaramin injin kwance, maiyuwa ga ƙaramin babur ko babur. Injin bugun bugu huɗu ne mai sanyaya iska ɗaya tilas tare da ƙaura na 101.8ml. Ƙarfin da aka ƙididdigewa a 8000 rpm shine 5.3kw, kuma matsakaicin karfin juyi a 6500 rpm shine 6.5n·M. Injin yana buƙatar man fetur mara guba mai lamba octane sama da 90, kuma yana amfani da man injin sf15w/40. Yana da nau'in watsa mai ci gaba mai canzawa tare da V-belt mai haƙori da raguwar kaya mai mataki 2. Hanyar ƙonewa ita ce CDI ba ta hanyar sadarwa ba, ta amfani da vacuum film carburetor pd22 svr22-1c da walƙiya samfurin A7RTC. Za'a iya farawa da mai kunna wutar lantarki da feda.
- Girman girman injin ɗin shine 326 mm x 375 mm x 360 mm (L x W x H).
- Yana da rabon matsawa na 9.0:1. - Busassun nauyinsa kusan 17.5 kg.
- Matsakaicin tankin mai shine lita 3.4.
- Yana ɗaukar nau'in centrifugal centrifugal na inji tare da madaidaicin rigar faifai.
- Injin yana da hanyoyin farawa da wutar lantarki.
- Tsarinsa na lubrication yana haɗuwa da matsa lamba da fantsama.
- Tsarin sanyaya yana ɗaukar tilasta sanyaya iska. - The engine rungumi dabi'ar aluminum gami Silinda block da karfe bututu frame. - Shaye yana da matsakaicin matakin amo na 88 dB (A) a 3500 rpm. - Matsakaicin saurin injin yana kusan 85 km / h.
A: Injin babur wani injin konewa ne na ciki wanda ke samar da wuta ta hanyar kona mai ko dizal don tuka babur.
A: Ana iya raba injunan babura zuwa nau'ikan daban-daban bisa ga ka'idodin aiki daban-daban, kamar injunan silinda guda ɗaya, injunan silinda, injin nau'in V, injunan ma'auni, da sauransu.
A: Don kula da injin babur, kuna buƙatar canza mai akai-akai, tsaftace matatar iska, daidaita allurar mai, da sauransu. A lokaci guda, kula da kiyaye injin ɗin ya yi sanyi sosai, da guje wa saurin wuce gona da iri da birki kwatsam lokacin da ake yin birki. tuki.
A: Za a iya tsawaita rayuwar injin babur yadda ya kamata ta hanyar kulawa mai kyau da ingantaccen amfani. Gabaɗaya, rayuwar injin babur na iya kaiwa dubban ɗaruruwan kilomita.
Sabuwar Viliage Changpu, Titin Lunan, Gundumar Luqiao, Birnin Taizhou, Zhejiang
0086-13957626666
0086-15779703601
0086-(0) 576-80281158
Litinin-Jumma'a: 9 na safe zuwa 6 na yamma
Asabar, Lahadi: Rufe